Sunday, March 17, 2013

KIJANA ALIYEANDAA VIDEO YA LWAKATARE NAYE ATIWA MBARONI....NDIO HUYU HAPA


 

Anayedaiwa  kupiga  video  iliyosababisha   kukamatwa kwa  Rwakatale (  pichani ) maarufu kwa jina la  Ludovik Joseph amekamatwa  mkoani Iringa .kijana   huyo anadaiwa kuwa ni mhitimu  wa  chuo kikuu cha DUCE

-------------------------------- Ndugu zangu,
Usiku huu nikiwa kwenye shughuli ya shule ya watoto wangu pale Highlands Hall Iringa nilifikiwa na habari kuwa Kijana Ludovick amekamatwa na polisi kuhusiana na tuhuma za kuhusika na kuteswa mwandishi Absalom Kibanda.


Namfahamu kijana Ludovik tangu  akiwa Chuo Kikuu ( DUCE). Ni mmoja wa Watanzania wengi  walionifahamu kupitia kazi zangu za magazetini.


Kwangu Ludovick ni kijana mtaratibu na mpole sana, na hata niliposikia habari hizi  kwa namna fulani nimeshtushwa nazo. 


Ludovick ambaye amekuwa akiishi Dar ni mmoja wa vijana waliokuwa wakinisaidia kwa kujitolea kwenye kazi zangu za mitandaoni, hususan kwenye Mjengwablog na website ya Kwanza Jamii. Amekuwa na mchango mkubwa, na hata katika miezi ya karibuni,ndiye yeye aliyekuwa akifanya kazi ya kuingiza magazeti  kwenye Mjengwablog kila asubuhi.

 Akiwa Dar na mimi nikiwa Iringa, Ludovick hakuwa mwajiriwa wangu kama wanavyodhani wengine, bali , amekuwa ni mmoja wa vijana waliokuwa tayari kunisaidia kwa kazi za hapa na pale ikiwamo kunipelekea invoice kwa watangazaji kwenye Mjengwablog.

Mara nyingi nimekuwa nikimtambulisha kama ' Msaidizi wa Mwenyekiti'.

Na jana nilimwomba aje Iringa aniletee vitabu vyangu vya invoice na risiti kwa vile nilitarajia ugeni wa kutoka TMF- Mfuko wa Ruzuku kwa vyombo vya habari. Kwamba huenda vitabu hivyo vingehitajika wakati wa mazungumzo  na watendaji wa TMF yaliyofanyika leo asubuhi.


Hata hivyo, katika hili lililomtokea, siwezi hapa kumtetea wala kumtia hatiani. Maana, naye ni binadamu kama wengine, siwezi kusema kuwa ninamfahamu sana.  Kwa vile yuko mikononi mwa vyombo vya usalama , nina imani, kuwa vyombo hivyo vitafanya kazi yake ili kutusaidia katika kupata ukweli wa jambo zima.


 Na kama ni kweli kwa namna yoyote ile itathibitishwa kuwa ameshiriki njama za kupanga mikakati hiyo ya kigaidi, basi, ahukumiwe kwa dhambi hiyo. 


Ni mimi:
MAGID MJENGWA

9 comments:

  1. Does your blog have a contact page? I'm having trouble locating it but, I'd like to send you an e-mail.

    I've got some ideas for your blog you might be interested in hearing. Either way, great blog and I look forward to seeing it grow over time.

    my blog post; The web’s premiere DJ community

    ReplyDelete
  2. I don't even know how I ended up here, but I thought this post was great. I don't know who you are but certainly you're going to a famous blogger if you are not already ;) Cheers!

    Here is my website - http://froxh.com/profile/norameyfyi

    ReplyDelete
  3. Hello, always i used to check webpage posts here early in the dawn, since i
    like to gain knowledge of more and more.

    Feel free to surf to my webpage ... solavei

    ReplyDelete
  4. What a data of un-ambiguity and preserveness of precious
    knowledge concerning unexpected emotions.

    Also visit my webpage - http://dscvrme.com/profile/nigel91e

    ReplyDelete
  5. Having read this I believed it was rather informative.
    I appreciate you spending some time and effort to put this informative article together.

    I once again find myself spending a significant amount of time both reading and
    commenting. But so what, it was still worth it!

    My web-site :: The web’s premiere DJ community

    ReplyDelete
  6. Excellent blog here! Also your website loads up very fast!
    What web host are you using? Can I get your affiliate link to
    your host? I wish my web site loaded up as quickly as
    yours lol

    Here is my blog; The web’s premiere DJ community

    ReplyDelete
  7. Wow! This blog looks just like my old one! It's on a entirely different topic but it has pretty much the same page layout and design. Outstanding choice of colors!

    Also visit my web-site I Knew You Were Trouble - Taylor Swift (Kim Viera Cover)

    ReplyDelete
  8. What's up colleagues, its enormous paragraph on the topic of cultureand fully defined, keep it up all the time.

    Look into my page The web’s premiere DJ community

    ReplyDelete
  9. It is the best time to make a few plans for the longer term and it is time to be happy.
    I've read this put up and if I could I wish to suggest you some interesting things or tips. Maybe you can write subsequent articles regarding this article. I wish to read more issues about it!

    My web-site :: I Knew You Were Trouble (Kim Viera Cover)

    ReplyDelete

TOA MAONI YAKO HAPA